ਕਾਂਗਰਸ ਨੇ ਨਗਰ ਕੌਂਸਲ ਤੇ ਨਗਰ ਪੰਚਾਇਤ ਚੋਣ ਲਈ ਉਮੀਦਵਾਰ ਐਲਾਨੇ

By: ਏਬੀਪੀ ਸਾਂਝਾ | | Last Updated: Wednesday, 6 December 2017 5:03 PM
ਕਾਂਗਰਸ ਨੇ ਨਗਰ ਕੌਂਸਲ ਤੇ ਨਗਰ ਪੰਚਾਇਤ ਚੋਣ ਲਈ ਉਮੀਦਵਾਰ ਐਲਾਨੇ

 

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ: ਕਾਂਗਰਸ ਨੇ ਅੱਜ ਨਗਰ ਕੌਂਸਲ ਤੇ ਨਗਰ ਪੰਚਾਇਤਾਂ ਦੀ ਚੋਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਉਮੀਦਵਾਰਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਵੇਖੋ ਪੂਰੀ ਸੂਚੀ-

List of Approved Candidates of Amloh Municipal Council.

 

Ward No. Name Category
1 Rajbinder Kaur General Ladies
2 Sunil Puri General
3 Balwinder Kaur BC
4 Rama General Ladies
5 Kiran Sood General Ladies
6 Harwinder Walia SC Gents
7 Kamaljit Kaur SC Ladies
8 Harpreet Singh General
9 Satbinder Kaur General Ladies
10 Laal Chand Garg General
11 Santosh Kumari General Ladies
12 Budh Raj SC Gents
13 Inderjit Singh Seda General

 

List of Approved Candidates of Baghapurana Nagar Panchayat.

 

Ward No. Name Category
1 Balvir Kaur GENERAL LADIES
2 Nar Singh Brar GENERAL
3 Paramjit Singh BC
4 Mandeep Kaur GENERAL LADIES
5 Paramjit Kaur BC LADIES
6 Jagsir Chand Garg BC
7 Chinderpal Kaur GENERAL LADIES
8 Chaman Lal BC
9 Kavita Bansal GENERAL LADIES
10 Suresh Kumar GENERAL
11 Sarbjit Kaur GENERAL LADIES
12 Ajay Kumar Garg GENRAL
13 Jagsir Singh BC
14 Gurmit Kaur GENERAL LADIES
15 Rinku Kumar BC

 

List of Approved Candidates of Bariwala Nagar Panchayat.

 

Ward No. Name Category
1 Manjit Kaur General Ladies
2 Pal Singh General
3 Kailo SC Ladies
4 Darshan Singh BC
5 Neha Rani SC Ladies
6 Vijaypal SC
7 Ram Das SC
8 Anju Bansal Genral Ladies
9 Kanta Rani Genral Ladies
10 Raj Kumar Genral
11 Tehal Singh SC

 

 

List of Approved Candidates of Bhikhi Nagar Panchayat.

 

Ward No. Name Category
1 AMARJIT KAUR GENERAL LADIES
2 MAKHAN SINGH BC
3 SEEMA RANI GENERAL LADIES
4 MANOJ KUMAR (Rocky) GENERAL
4 JAGTAR SINGH GENERAL
5 HARJINDER KAUR SC LADIES
6 VINOD KUMAR GENERAL
7 KULWINDER KAUR SC LADIES
8 MALKEET SINGH SC
9 KIRANJIT KAUR GENERAL LADIES
10 KILLU SINGH SC
11 CHARANJIT KAUR GENERAL LADIES
12 JARNAIL SINGH GENERAL
13 RATTAN KUMAR GENERAL

 

 

List of Approved Candidates of Cheema Nagar Panchayat.

 

Ward No. Name Category
1 Darshna Rani W/o Naginder Kumar General
2 Bhag Singh S/o Jeet Singh SC
3 Sukhjinder Kaur W/o Jagdev Singh General (Ladies)
6 Jagdish Rai S/o Hari Ram General
8 Davinder Singh S/o Sohan Singh General
10 Mohinder Singh S/o Bachan Singh SC
11 Manjeet Kaur S/o Darshan Singh SC (Ladies)
12 Harpal Singh S/o Darshan Singh General

 

 

List of Approved Candidates of Dharamkot Nagar Panchayat.

 

Ward No. Name Category
1 JASPREET KAUR W/O SUKHDEV SINGH GEN. LADIES
2 RAKESH BATRA GENERAL
3 KISHAN SINGH HANS SC
4 GURMAIL KAUR SC LADIES
5 PARAMJIT KAUR SC LADIES
6 AMARJIT SINGH SC
7 PARNEET KAUR LADIES GENERAL
8 MANJEET SINGH SABRA BC
9 HARJIT KAUR LADIES GENERAL
10 GURMEET MAKHIJA GENERAL
11 DALIP KAUR LAIDES GENERAL
12 INDERPREET SINGH GENERAL
13 GURPINDER SINGH CHAHAL GENERAL

 

 

List of Approved Candidates of Dirba Nagar Panchayat.

 

Ward No. Name Category
1 Paramjit Kaur GENERAL LADIES
2 Balwinder Singh GENERAL GENTS
3 Sukhwinder Kaur LADIES GENERAL
4 Sanjeev Kumar GENERAL GENTS
5 Gagandeep Singh BC
6 Darshna Devi LADIES GENERAL
7 Harjinder Kaur LAIDES GENERAL
8 Megh Singh SC
9 Sonia Garg GENERAL LADIES
10 Sandeep Kumar GENERAL
11 Bittu Khan GENERAL
12 RANI KAUR SC
13 Manjit Kaur SC

 

List of Approved Candidates of Fatehgarh Panjtoor Nagar Panchayat.

 

Ward No. Name Category
1 SHEELA RANI GEN. LADIES
2 SWARAN SINGH GEN.
3 JASWANT SINGH BC
4 GURMEET KAUR SC LADIES
5 JAGTAR SINGH SC
6 RAMDEEP KAUR LADIES GEN.
7 SUMAN TAKKAR LADIES GEN.
8 NARESH KUMAR GEN.
9 DALJIT KAUR LADIES GEN.
10 BOHAD SINGH BC
11 BALJEET SINGH SC

 

List of Approved Candidates of Ghagga Nagar Panchayat.

 

Ward No. Name Category
1 RADHA RANI LADIES GENERAL
2 NARESH KUMAR GENERAL
3 JASBIR KAUR LADIES GENERAL
4 RAMESH KUMAR BATRA GENERAL
5 BALWINDER SINGH BC
6 HANSO LADIES GENERAL
7 AMANDEEP KAUR LADIES
8 MAHINGA RAM GENERAL
9 MANDEEP SINGH SC GENTS
10 BALJIT KAUR GENERAL LADIES
11 BEANT KAUR GENERAL
12 SUKHWINDER KAUR GENERAL LADIES
13 DEVRAJ GARG GENERAL

 

 

List of Approved Candidates of  Ghanaur Nagar Panchayat.

 

Ward No. Name Category
1 KALSUM BANO LADIES GENERAL
2 SURNDER KUMAR GENERAL
3 HARWINDER SINGH BC
4 POOJA GOYAL LADIES GENERAL
5 JASBIR KAUR LADIES GENERAL
6 MOHAN SINGH SC
7 DEBO SC
8 PARAMJIT SINGH SC
9 ANURADHA LADIES GENERAL
10 NARPINDER SINGH GENERAL
11 GURNAM SINGH GENERAL

 

 

List of Approved Candidates of Goraya Nagar Panchayat.

 

Ward No. Name Category
1 POONAM W/O SATWINDER KUMAR GENERAL
2 ROSHAN BITTU SC
3 SUKHRAJ KAUR DHILLON GENERAL
4 KAMALDEEP SINGH BITTU GENERAL
5 RAVINDER PAL SINGH RINKU BC
6 BIMLA RANI W/O JAMSHER SHERA GENERAL
7 ANJU ATWAL W/O SANJAY ATWAL, SC LADIES
8 RAKESH DUGGAL GENERAL
9 ANIL JOSHI GENERAL
10 JASWINDER SINGH CHINTA GENERAL
11 RAJIV PUNJ GENERAL
12 RASHPAL KAUR W/O JIWAN KUMAR SC LADIES
13 HARBANS MEHMI SC

 

 

List of Approved Candidates of Handiaya Nagar Panchayat.

 

Ward No. Name Category
1 Majit Kaur General Ladies
2 Patlu Singh SC
3 Rupi Kaur SC Ladies
4 Balwinder Singh SC
5 Arshdeep Kaur General Ladies
6 Sukhdev Singh SC
7 Manjit Kaur SC Ladies
8 Yashpal Garg General
9 Alka Rani General Ladies
10 Ashwani Kumar General
11 Mohindarpal BC
12 Gurmeet Kaur General Ladies
13 Suminder Singh General

 

 

List of Approved Candidates of Khanauri Nagar Panchayat.

 

Ward No. Name Category
2 Ramphaler S/o Mahhinder Singh General
3 Prem Chand S/o Devi Chand BC
4 Mittu W/o Shahi Bhushan General Ladies
5 Asra Rani W/o Gridhari Lal General Ladies
7 Mamo Devi W/o Suba Jagara General Ladies
8 Sonu S/o Suraj Bhan SC
9 Anarkali W/o Satpal SC Ladies
11 Kiran Bala W/o Balbir Chand General Ladies
12 Girdhari Lal S/o Satpal General
13 Hari Darshan S/o Ram Chandar General

 

List of Approved Candidates of Khem Karan Nagar Panchayat.

 

Ward No. Name Category
1 Ravdeep Kaur W/o Bitu SC
2 Harbhajan Singh Sandhu S/o Mann Singh GENERAL
3 Jasbir Kaur GENERAL (Ladies)
4 Bira  S/o Dara Singh SC
5 Paramjit Kaur   W/o Dr Jangi SC
6 GUrbir Singh  S/o Daljit Singh GENERAL
7 Swaran Singh  S/o Piyara Singh SC
8 Kulwant Kaur  W/o  Nirmal Singh GENERAL
9 Kalmlesh W/o  Mangat Ram Gulati GENERAL
10 Pritam Singh S/o  Sada Singh BC
11 Malkiat Kaur W/o  Bhag Singh GENERAL
12 Alamvijay Singh S/o Raj Singh GENERAL
13 Sadak S/o Mangata SC

 

List of Approved Candidates of Machhiwara Nagar Panchayat.

 

Ward No. Name Category
1 SATINDER KAUR GENERAL WOMEN
2 KAPIL ANAND GENERAL
3 MANJIT KUMARI GENERAL WOMEN
4 SURINDER KUMAR GENERAL
5 PARAMJIT KAUR GENERAL WOMEN
6 SURINDER KUMAR KUNDRA GENERAL
7 AMARJIT KAUR SC WOMEN
8 GURNAM SINGH GENERAL
9 CHANDAN SAHNI BC
10 HARJIT KAUR GENERAL WOMEN
11 PUNEET KAUR GENERAL WOMEN
12 VIJAY KUMAR GENERAL
13 TRIPT KAUR GENERAL WOMEN
14 PARAMJIT SINGH SC
15 AMARJIT SINGH SC

 

 

List of Approved Candidates of Mahilpur Nagar Panchayat.

 

Ward No. Name Category
1 Urmila General
2 Ashok Kumar General
3 Mool Raj BC
4 Sashi Bangar SC Ladies
5 Varinder Kaur SC
6 Rita Rani General
7 Gurmeet Kaur General
8 Santosh Singh Saini General
9 Joginder Singh Palli SC
10 Romesh Raj SC
11 Master Sukhvinder Pal SC
12 Ranjit Kaur General Ladies
13 Poonam Taneja General

 

List of Approved Candidates of  Makhu Nagar Panchayat.

 

Ward No. Name Category
1 GURPREET KAUR GENERAL LADIES
2 NAVEEN GAROVER GENERAL
3 PARMINDER KAUR GENERAL LADIES
4 SAJAN SC
5 VEENA RANI GENERAL LADIES
6 DR. AMIT KALRA GENERAL
7 POONAM CHOPRA GENERAL LADIES
8 MANI SC
9 JOGINDER PAL SINGH BC
10 MAHINDER PAL GENERAL
11 NARINDER SINGH GENERAL
12 PARVEEN SC LADIES
13 POOJA SC LADIES

 

List of Approved Candidates of  Mallanwala Nagar Panchayat.

 

Ward No. Name Category
1 SUKHWINDER KAUR SC LADIES
2 SUKHWINDER SINGH GENERAL
3 PYAARO SC LADIES
4 ROSHAN LAL GENERAL
5 HARJINDER KAUR GENERAL LADIES
6 RAVINDER SINGH SC
7 TARSEM SINGH SC
8 JAGIR SINGH THIND BC
9 ROOP RANI GENERAL LADIES
10 MEENAKSHI GENERAL LADIES
11 KANTA RANI GENERAL LADIES
12 DR. PARMINDER SINGH GENERAL
13 RAMESH KUMAR SC

 

 

List of Approved Candidates of Maloud Nagar Panchayat.

 

Ward No. Name Category
1 RAMANDEEP KAUR GENERAL LADIES
2 AVTAR SINGH BHOLA SC
3 PARAMJIT KAUR SC LADIES
4 AMARDEEP MARKAN GENERAL
5 PENDING GENERAL LADIES
6 AVINDERDEEP SINGH JASSA GENERAL
7 JASWINDER KAUR SC LADIES
8 VARINDERJIT KAUR GENERAL LADIES
9 GURDEEP SINGH BC
10 GURJANT SINGH SC
11 RACHHPAL SINGH PALA GENERAL

 

 

List of Approved Candidates of Moonak Nagar Panchayat.

 

Ward No. Name Category
1 Jasveer Kaur General Ladies
2 Kapoorchand General
3 Murti Devi General Ladies
4 Pamma SC
5 Kaila Devi SC Ladies
6 Darshan SC
7 Manjeet Kaur General Ladies
8 Charanji Lal General
9 Vandana Rani General Ladies
10 Nachatar General
11 Rinku Rao BC
12 Pammi Rani General Ladies
13 Gurnam Singh General

 

List of Approved Candidates of  Mullanpur Dakha Panchayat.

 

Ward No. Name Category
1 HARNEET KAUR GENERAL LADIES
2 SUBASH MUNIM SC
3 REKHA RANI SC LADIES
4 MOHINDERPAL LALLY SC
5 TARSEM KAUR SC LADIES
6 JASWINDER SINGH HAPPY SC
7 HARINDER KAUR GENERAL LADIES
8 BALWINDER SINGH SEKHON GENERAL
9 SUDESH GOYEL GENERAL LADIES
10 TELU RAM GENERAL
11 RUPALI JAIN GENERAL LADIES
12 BALBIR CHAND BC
13 KARANVIR SINGH SEKHON GENERAL

 

List of Approved Candidates of Narot Jaimal Singh Nagar Panchayat.

 

Ward No. Name Category
1 Palvy  W/o Amit Kumar GENERAL
2 Amandeep  S/o  Ram Das BC
3 Rakha W/o Pankaj Kumar GENERAL
4 Tarsem Chand S/o Manshi Ram SC
5 Diksha W/o Deepak Singh GENERAL
6 Bhadh Raj S/o Dharam Chand SC
7 Rani Devi  W/o Satish Kumar SC (Ladies)
8 Yashpal S/o Chan Singh   SC SC
9 Rajesh Kumar S/o Surinder Kumar GENERAL
10 Omash Singh S/o Karan Singh GENERAL
11 Asha Rani W/o Pardeep Kumar SC (Ladies)
12 Palvy  W/o Amit Kumar GENERAL
13 Amandeep  S/o  Ram Das BC

 

List of Approved Candidates of Raja Sansi Nagar Panchayat.

 

Ward No. Name
1 Reebaka D/o Sohan Lal
2 Vajir Chand S/o Sham Das
3 Kulwant Kaur W/o Ravinder Singh
4 Gurwinder Singh S/o Gurnam Singh
5 Sukhwinder Kaur W/o Parampal Singh
6 Inderpal Singh S/o Balbir Singh
7 Sukhjit Kaur W/o Joginder Singh
8 Vipan Kumar S/o Inderjit Singh
9 Dial Singh S/o Shingara Singh
10 Nirmal Kaur W/o Darshan Singh
11 Sukhwinder Kaur W/o Harpal Singh
12 Surinder Pal S/o Puran Lal
13 Gurpreet Singh S/o Kahan Singh

 

List of Approved Candidates of  Sahnewal Municipal Council.

 

Ward No. Name Category
1 SWARANJIT KAUR GENERAL LADIES
2 MANJINDER SINGH GENERAL
3 SARABJIT SINGH GENERAL LADIES
4 JAGDISH SINGH SC
5 SUNITA RANI GENERAL LADIES
6 BUDH RAM SC
7 JASWINDER SINGH GENERAL LADIES
8 RAMESH KUMAR GENERAL
9 HARPREET KAUR GENERAL LADIES
10 MANJINDER KAUR SC LADIES
11 KULWINDER SINGH BC
12 SANDEEP KUMAR BHATIA GENERAL
13 SARABHJIT BHATIA GENERAL
14 MALKIAT KAUR SC LADIES
15 AJMER SINGH GENERAL

 

List of Approved Candidates of Shahkot Nagar Panchayat.

 

Ward No. Name Category
1 Jarnail Kaur GENERAL LADIES
2 Hardev Singh (Peeta) GENERAL
3 Anjana Puri GENERAL LADIES
4 Kamal Kumar GENERAL
5 Rani GENERAL LADIES
6 Pawan Kumar GENERAL
7 Tej Kaur GENERAL
8 Satish Kumar GENERAL
9 Paramjit Kaur GENERAL LADIES
10 Raj Kumar SC
11 Barinder Kumar GENERAL
12 Mamta Rani GENERAL LADIES
13 Gulzar Singh BC

 

 

List of Approved Candidates of Talwandi Sabo Nagar Panchayat.

 

Ward No. Name Category
1 Guljinder Kaur General Ladies
2 Gurpreet Singh General
3 Gurmeet Kaur General Ladies
4 Aziz Khan General
5 Angrej Kaur SC Ladies
6 Lakhvir Singh BC
7 Karamjit Kaur SC Ladies
8 Mangu Singh SC
9 Anjuna Rani General Ladies
10 Navdeep Singh General
11 Harbans Singh SC
12 Santosh Rani General Ladies
13 Balkaran Singh SC
14 Gurmail Kaur General Ladies
15 Gurtinder Singh General

 

First Published: Wednesday, 6 December 2017 5:03 PM

Related Stories

ਬੇਅਦਬੀ ਕਾਂਡ ਦੀ ਜਾਂਚ ਮੁਕੰਮਲ, ਰਿਪੋਰਟ ਇਸੇ ਮਹੀਨੇ
ਬੇਅਦਬੀ ਕਾਂਡ ਦੀ ਜਾਂਚ ਮੁਕੰਮਲ, ਰਿਪੋਰਟ ਇਸੇ ਮਹੀਨੇ

ਪਟਿਆਲਾ: ਸ੍ਰੀ ਗੁਰੂ ਗ੍ਰੰਥ ਸਾਹਿਬ ਦੀ ਬੇਅਦਬੀ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਤੇ ਬਹਿਬਲ ਕਲਾਂ

ਮੌਕ ਡ੍ਰਿੱਲ ਦੌਰਾਨ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਹਵਾਈ ਅੱਡੇ 'ਤੇ ਢੇਰ ਕੀਤੇ ਅੱਤਵਾਦੀ!
ਮੌਕ ਡ੍ਰਿੱਲ ਦੌਰਾਨ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਹਵਾਈ ਅੱਡੇ 'ਤੇ ਢੇਰ ਕੀਤੇ ਅੱਤਵਾਦੀ!

ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ: ਗੁਰੂ ਨਗਰੀ ਦੇ ਸ੍ਰੀ ਗੁਰੂ ਰਾਮਦਾਸ ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਹਵਾਈ ਅੱਡੇ ‘ਤੇ

ਡੁੱਬਦੇ ਪੰਜਾਬ ਨੂੰ ਬਚਾਉਣ ਦਾ ਇਹ ਵੀ ਇੱਕ ਤਰੀਕਾ, 'ਨਵੀਂ ਸੋਚ ਦੀ ਨਵੀਂ ਪੁਲਾਂਘ'
ਡੁੱਬਦੇ ਪੰਜਾਬ ਨੂੰ ਬਚਾਉਣ ਦਾ ਇਹ ਵੀ ਇੱਕ ਤਰੀਕਾ, 'ਨਵੀਂ ਸੋਚ ਦੀ ਨਵੀਂ ਪੁਲਾਂਘ'

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ: ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਵਿਆਹਾਂ ਦਾ ਦੌਰ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਵਿਆਹਾਂ ਵਿੱਚ ਮੋਟੇ

ਮਿਉਂਸਪਲ ਚੋਣਾਂ 'ਚ ਕਾਂਗਰਸ ਨੇ ਕੀਤਾ ਕਲੀਨ ਸਪੀਵ
ਮਿਉਂਸਪਲ ਚੋਣਾਂ 'ਚ ਕਾਂਗਰਸ ਨੇ ਕੀਤਾ ਕਲੀਨ ਸਪੀਵ

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ: ਪੰਜਾਬ ਦੀਆਂ ਤਿੰਨ ਨਗਰ ਨਿਗਮਾਂ ਪਟਿਆਲਾ, ਜਲੰਧਰ ਤੇ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਤੇ 29

ਮਿਊਂਸਪਲ ਚੋਣਾਂ ਮਗਰੋਂ ਕਾਂਗਰਸ ਨੇ ਥਾਪੜੀ ਆਪਣੀ ਹੀ ਪਿੱਠ
ਮਿਊਂਸਪਲ ਚੋਣਾਂ ਮਗਰੋਂ ਕਾਂਗਰਸ ਨੇ ਥਾਪੜੀ ਆਪਣੀ ਹੀ ਪਿੱਠ

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ: ਪੰਜਾਬ ਕਾਂਗਰਸ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਸੁਨੀਲ ਜਾਖੜ ਨੇ ਮਿਊਂਸਿਪਲ ਚੋਣਾਂ ਤੋਂ

ਨਗਰ ਨਿਗਮ ਤੇ ਕੌਂਸਲ ਚੋਣਾਂ 'ਚ ਕਾਂਗਰਸ ਦੀ ਚੜ੍ਹਤ ਜਾਣੋ ਨਤੀਜੇ LIVE UPDATE
ਨਗਰ ਨਿਗਮ ਤੇ ਕੌਂਸਲ ਚੋਣਾਂ 'ਚ ਕਾਂਗਰਸ ਦੀ ਚੜ੍ਹਤ ਜਾਣੋ ਨਤੀਜੇ LIVE UPDATE

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ: ਪੰਜਾਬ ਦੀਆਂ ਤਿੰਨ ਨਗਰ ਨਿਗਮਾਂ ਪਟਿਆਲਾ, ਜਲੰਧਰ ਤੇ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਤੇ 29

ਕਾਂਗਰਸ ਨੇ ਹਾਈਜੈਕ ਕੀਤੀ ਚੋਣ: ਭਗਵੰਤ ਮਾਨ
ਕਾਂਗਰਸ ਨੇ ਹਾਈਜੈਕ ਕੀਤੀ ਚੋਣ: ਭਗਵੰਤ ਮਾਨ

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ: ਪੰਜਾਬ ਦੀਆਂ ਨਗਰ ਕੌਂਸਲ ਤੇ ਨਗਰ ਨਿਗਮ ਚੋਣਾਂ ਦੌਰਾਨ ਹੋਈ ਹਿੰਸਾ ਤੇ

 ਸ਼ਾਂਤਮਈ ਪਈਆਂ ਨਗਰ ਨਿਗਮ ਤੇ ਕੌਂਸਲ ਦੀਆਂ ਵੋਟਾਂ
ਸ਼ਾਂਤਮਈ ਪਈਆਂ ਨਗਰ ਨਿਗਮ ਤੇ ਕੌਂਸਲ ਦੀਆਂ ਵੋਟਾਂ

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ: ਪੰਜਾਬ ਦੀਆਂ ਤਿੰਨ ਨਗਰ ਨਿਗਮ ਪਟਿਆਲਾ, ਜਲੰਧਰ ਤੇ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਤੇ 29

ਵੋਟਾਂ ਦਾ ਕੰਮ ਖ਼ਤਮ, ਨਤੀਜੇ ਆਉਣੇ ਸ਼ੁਰੂ
ਵੋਟਾਂ ਦਾ ਕੰਮ ਖ਼ਤਮ, ਨਤੀਜੇ ਆਉਣੇ ਸ਼ੁਰੂ

ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ: ਪੰਜਾਬ ਨਿਗਮ ਚੋਣਾਂ ਦਾ ਕੰਮ ਮੁਕੰਮਲ ਹੋ ਚੁੱਕਾ ਹੈ। ਹੁਣ ਕਿਸੇ ਨੂੰ

ਵਧੀਕੀਆਂ ਤੋਂ ਤੰਗ ਅਕਾਲੀਆਂ ਨੇ ਚੋਣ ਕਮਿਸ਼ਨ ਕੋਲ ਰੋਏ ਦੁੱਖੜੇ
ਵਧੀਕੀਆਂ ਤੋਂ ਤੰਗ ਅਕਾਲੀਆਂ ਨੇ ਚੋਣ ਕਮਿਸ਼ਨ ਕੋਲ ਰੋਏ ਦੁੱਖੜੇ

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ: ਪੰਜਾਬ ਨਿਗਮ ਤੇ ਕੌਂਸਲ ਚੋਣਾਂ ਵਿੱਚ ਹੋਈਆਂ ਵਧੀਕੀਆਂ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਲੈ